mConnect – Tận hưởng cuộc sống với phong cách mới

Thảo luận trong 'Phần mềm - Tiện ích dành cho Di động' bắt đầu bởi dungjun, 14/7/16.

1. dungjun

dungjun

Ra mắt từ tháng 02/2016 nhưng cho đến nay độ hot mConnect của Mobifone vẫn chưa hề giảm nhiệt. Ứng dụng mConnect mang tới cho khách hàng cơ hội tận hưởng hàng ngàn ưu đãi hấp dẫn từ các đối tác liên kết của MobiFone thông qua các voucher điện tử trên ứng dụng, một phong cách phục vụ khách hàng hoàn toàn mới của MobiFone.
    Liên tục được cập nhật những ưu đãi mới nhất từ hơn 150 đối tác liên kết tin cậy và chất lượng trong các lĩnh vực ẩm thực, giải trí, làm đẹp, mua sắm, du lịch, chăm sóc sức khỏe, khách sạn và nghỉ dưỡng…mConnect thực sự là lựa chọn tốt nhất để khiến bạn trở thành người tiêu dùng thông minh.
    Bạn có thể tải ứng dụng MobiFone mConnect tại Google Play, Apple Store, Window Markets với từ khóa tìm kiếm là MobiFone mConnect.
    Nếu bạn đang là thuê bao của MobiFone, hãy dùng và trải nghiệm nhé.

2. kfcnewyork

kfcnewyork

Trong 2 ngày 30 và 31/8, các bạn HSSV tải mConnect ở các khu vực Hải Phòng, Đà Nẵng, Cần Thơ, Vũng Tàu, Đồng Nai còn được tặng vé xem phim 2D tại rạp CGV nữa đấy nhé.

3. heromanvip

heromanvip

Em dùng rồi, tải miễn phí. Mới đi ăn lẫu Vua ở Cần Thơ hôm trước giảm giá đến 2o% các bác ạ

Linh Nhi thích bài này.
  4. Linh Nhi

Linh Nhi

em mới lấy mã sự kiện vui trung thu đc thẻ big c ở nghệ an, chỉ miền trung mới có thôi đấy

5. heromanvip

heromanvip

Chúc mừng bác nhé, em mà ở miền Trung là em di big C bằng mã thẽ của Mobi ùi

6. ốc hương

ốc hương

Ứng dụng mConnect cấp ưu đãi hấp dẫn thuộc nhiều lĩnh vực: Ẩm thực, Giải trí, Làm đẹp, Mua sắm, Quà tặng khác.

7. Cà Mau

Cà Mau

Ứng dụng mConnect dành riêng cho khách hàng MobiFone nhé

8. untilyou

untilyou

Mỗi TB sẽ được tặng 1 số điểm nhất định. Trong quá trình sử dụng mã giảm giá, thích hoặc chia sẻ sự kiện trên trang facebook cá nhân, TB sẽ được cộng điểm hoặc trừ điểm.

9. hoatra

hoatra

Có ứng dụng này tha hồ săn hàng giảm giá nhé