[Update Map] Earth Keeper season 2 v2.1.B (Việt Nam Map)

Thảo luận trong 'WarCraft III - Frozen Throne' bắt đầu bởi GhΩst, 19/12/11.

1. GhΩst

GhΩst

Nghề nghiệp:
    Gamer
    Ở bản update này có chĩnh lại 1 số như sau
    + Sửa Bug Lag của skill Ichigo, Wargrey, Kuro, Luffy
    + Thêm Wave "Ma Vô Hình" (sau wave Boss Lv5 100 giây)
    + Thêm 3 Item mới ( 2 Item là ẩn )
    + Thay đổi cách ghép "Dao Bóng Tối"
    + New Char thì chắc vô game bạn sẽ biết
    + Fix lỗi "tự do đi lại" của Goku và những hero có Blink

Ở đây mình có 1 vài vấn đề lưu ý
    +Rất nhìu người nói map quá khó và nhiều người nói map quá dễ => ko biết nghe ai , nhưng hiện tại mình cảm thấy chơi khá ổn, chỉ còn chọn đúng hero và phối hợp ,chia sẽ lẫn nhau (VD , hero Farm ko nên ôm hết tiền vào mình, sau này Hero Farm đánh boss rất chua nếu ko có sự phối hợp của Def và đặc biệt là Late )

+ Ở topic bên kia thấy các bạn hỏi ko tìm dc đường qua chapter 2 =.= ! Mình đâu có giấu đâu xa xối đâu (từ chỗ "Trụ sở Bóng Đêm" đi thẳng vuông góc xuống là thấy )

+ Ở chapter 2 theo nhận xét mình thấy khi chơi trên Garena thì thường xuyên chết do bẫy (mặc dù có để cảnh báo =.=). Nên các bạn (nhất là người mới chơi) nên đi cẩn thận và nhất là ... đừng tham lam !

+ Ở chaper 3 mình đã ghi rõ ở thông tin về cách kill Boss , nhưng vẫn có người kiu "giết Boss bằng niềm tin" [​IMG] .Con Boss Gordon ở chapter 3 thì chắc chắn là ko thể nào giết trực tiếp, nhưng bên cạnh nó có 4 cái nhà .Cứ bể 1 cái nhà là nó mất 1 mạng (tổng cộng có 4 mạng) nhưng nếu có 2,3 hoặc 4 cái nhà bể cùng lúc thì coi như ...Game over (bình thương vụ này xảy ra khi người chơi lấy skill cuối lan diện rộng (Shana) đánh 1 lúc vào 4 cái nhà) Lý do chắc các bạn cũng hĩu [​IMG]

DOWNLOAD

Version 2.1.B

[​IMG] Download Earth Keeper II v2.1.B [Update].w3x

Nguồn War3am.hnsv.com

2. huonglanx1999

huonglanx1999

Chủ topic ơi có gì cho mình hỏi chút được không