Thảo luận Góp ý diễn đàn

conloc02

Thành viên mới
11/9/13
7
8
3
29
_Theo ngu kiến của riêng mình thì k0 nên share link trong bài viết khi chưa là thành viên của Share365.net bởi 1 khách xa lạ k0 tên k0 tuổi mà cũng thấy đc link!Ít nhất thì cũng phải là thành viên của diễn đàn mới có thể thấy link share or download
_Diễn đàn của mình còn mới rất cần sự quan tâm ủng hộ của cộng đồng nhưng cũng k0 nên quá dễ dãi để k0 cần là thành viên cũng có thể nhận đc sự share của member viết bài.Một số diễn đàn thậm chí còn thêm chức năng "thanks" or "like" thì mới có thể thấy link dow hoặc link share
_Nếu 4rum hoạt động lâu dài theo mình thì điều này k0 ổn
_Chức năng "Tải file đính kèm" theo mình thì nên phân quyền cho admin,Smod nếu sau này có đông thành viên.Còn hiện tại thành viên post bài ít thì không nói bởi nếu để lâu dài khi số lượng bài viết đông thì điều này sẽ rất tốn tài nguyên cho 4rum
Đây chỉ là ý kiến nhỏ của mình thôi không có ý gì khác hết!

conloc02

Thành viên mới
11/9/13
7
8
3
29
Thêm 1 điều nữa là mình k0 thấy chức năng chỉnh sửa bài viết ở chỗ nào :)

Developer

System Administrator
System
13/6/13
942
280
63
21
Vietnamese
Cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến, theo mình nghĩ thì Share365.Net tạo ra để chi sẻ nên không cần ẩn link với mọi người, Dù cho họ có đăng ký nhưng chưa chắc đã làm Member, đóng góp cho Forum, mà họ lấy thứ họ cần xong đi vậy thôi

๖ۣۜßất๖ۣۜÇần๖

Guest
Cám ơn ý kiến của bạn nhé ^^

kinhkongtuxat

Thành viên chính thức
16/6/13
25
2
8
24
Bác conloc02 nói đúng ý em diễn đàn phải thêm nhiều thứ thiếu sót cho hoàn thiện

Thành viên trực tuyến

Không có thành viên trực tuyến.

Thống kê diễn đàn

Chủ đề
2,290
Thành viên
2,406
Thành viên mới nhất
hangitc